ผู้เขียน หัวข้อ: [แกะกล่อง ดองต่อ] แสงแห่งโชคชะตาผู้นำพาไปสู่การตัดสิน RX-0 Unicorn Gundam (Part 2 : Destroy Mode + LED) [Perfect Grade][โหลดโหดมาก]  (อ่าน 49723 ครั้ง)

ออฟไลน์ freeze13

• Verified User
  • มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 6
ชุดไฟเสริม นี่เป็น limited ผลิตจำนวนจำกัดไหมครับ   ถ้าผลิตออกมาเรื่อยๆ จะได้มิต้องรีบซื้อครับ  ขอบคุณครับ  :iconlove:

ออฟไลน์ eva-01

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 25
แรกๆคิดว่าถ้าซื้อก็จะไม่เอาชุดไฟ
แต่พอดูๆแล้ว ถ้าขาดชุดไฟไปก็เหมือนของไม่สมบูรณ์
แต่ก็นะ รอดูไฟจีนแดงก่อนว่าคุณภาพยังไง

และที่สำคัญคือชอบเฟรมเขียวกับบันชีนอนมากกว่าสีนี้ :icondizzy:

ออฟไลน์ ~Megane~

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: -51
ร่าง 3rd Form นี่ผมให้สวยแค่ขาเอง ส่วนอื่นผมผมว่าลุงแกแถไปน่ะ

ตรงมือดูแล้วนึกถึง คิงเจเดอร์  :iconlol:

ออฟไลน์ naroki

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 544
  • Time and space with magic
ชุดไฟเสริม นี่เป็น limited ผลิตจำนวนจำกัดไหมครับ   ถ้าผลิตออกมาเรื่อยๆ จะได้มิต้องรีบซื้อครับ  ขอบคุณครับ  :iconlove:

ผลิตเรื่อยๆครับ  ล็อตแรกของมาน้อยเห้นว่าผลิตไม่ทัน  เท่าที่ดูน่าจะเริ่มตั้งไลนน์ช้าน่ะแหล่ะ  คาดว่าลุงแกไม่ถนัดทำของแบบนี้ กว่าจะตั้งไลนน์การผลิตได้เลยนาน

คิดว่าผลิตเรื่อยๆแหล่ะครับ 

แรกๆคิดว่าถ้าซื้อก็จะไม่เอาชุดไฟ
แต่พอดูๆแล้ว ถ้าขาดชุดไฟไปก็เหมือนของไม่สมบูรณ์
แต่ก็นะ รอดูไฟจีนแดงก่อนว่าคุณภาพยังไง

และที่สำคัญคือชอบเฟรมเขียวกับบันชีนอนมากกว่าสีนี้ :icondizzy:

ส่วนตัวผมว่าแบนชีนี่น่าจะทำขายปรกตินะ  แต่อาวุธ กับแพ็คหลังของ Norn ขายแยกพรีบันได 
ทำทั้งตัวเป็นพรีบันได  ไม่น่าขายออก ไม่ก็ขายยาก  เพราะค่าคนส่งมันแพง  เอาแบนชีขายปรกติ อาวุธขายแยกพรีบันได น่าจะได้เยอะกว่า
ส่วนฟูลอาเมอร์นี่เดายาก สถานการณ์เลวร้ายที่สุดอาจจะขายไซโคเฟรมสีเขียวแยกต่างหาก
ฟีแนกซ์นี่พรีบันด ชัวร์ แพงเกิน ต้องเอามาเป็นของพรีเมี่ยม

สร้างเพจละนะ
https://www.facebook.com/Narokiastray/

ออฟไลน์ Cle

• *
  • Like: 0
สุดยอดมากเลยคัฟขอบคุณสำหรับรีวิวดีๆคัฟ

ออฟไลน์ pepozz

• *
  • Like: 0
การแปลงกลับเป็นยูนิคอร์นโหมด ตอนกดหน้าของร่างเดสทรอยมีปัญหาไหมครับ ของผมกดแล้วติดหน้าสีขาวของร่างยูนิคอร์น =w=~
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 01, 2015, 02:46:12 AM โดย pepozz »