ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความช่วยเหลือหน่อยนะคับ ข้อต่อแซทเทิลไลท์แคนน่อน MG gundamX หักคามือเลยคับ  (อ่าน 1950 ครั้ง)

ออฟไลน์ sammabenz

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: 34

ตรงแกนบางๆในรูปเลยคับ ยืมรูปคุณนาโรมานะคับ
รบกวนด้วยนะคับ ผมจนปัญญาซ่อมละคับ บางมากเหลือเกิน :iconcry: :iconcry:

ของผมเป็นตัวในรูปนี้นะคับ

ออฟไลน์ unn13

• Verified User
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 55
  • ซื้อเท่าไรดองเท่านั้น

พอดีไม่ได้ชี้บอกว่าชิ้นไหนผมเดาว่าชิ้นส่วนนี้มั้ง  ดูจากความบางคงเจาะฝังแกนไม่ได้ เป็นผมจะใช้แผ่นพลาสติก หรือ ใช้แผ่นป้ายชื่อแผงมาขัดตัวหนังสือออก แล้วติดกาวประกับไปด้านหลังอีกที่ แล้วค่อยตบแต่งทำสี

ป.ล.มีใครเก็บอะไหล่ไว้เยอะๆเปิดร้านรับซ่อมโมเลยเผื่อจะรุ่ง อิอิ