ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำเลือกซื้อ แอร์บรัช หนอยครับ  (อ่าน 1639 ครั้ง)

ออฟไลน์ pokemontor

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
ขอแบบไม่ใช่ชองจีน และก็คุณภาพดีราคาไม่แพงเกินไปนะครับ  :iconmeow:
I stand alone

ออฟไลน์ mod

• Verified User
  • มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: -4
Re: ช่วยแนะนำเลือกซื้อ แอร์บรัช หนอยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 12, 2015, 11:27:31 AM »
แนะนำให้ไปซื้อที่ร้าน Jupiter ครับ ผมซื้อเมื่อ 6 ปีก่อน ราคา แอร์บรัช 3800 ปั้มลม 4500 ป่านนี้ยังใช้ได้ดี ตอนนี้มี แอร์+ปั้ม รุ่นใหม่ๆ ผมจำไม่ค่อยได้ แต่ให้ร้านนี้เลือกให้ มั่นใจได้ครับว่าคุณภาพ/ราคา อย่างที่คุณต้องการ