ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย MG และ PG บันไดแท้ ของใหม่ไม่ประกอบครับ  (อ่าน 1556 ครั้ง)

ออฟไลน์ torpidoman

• Like: 1
ขายของใหม่แท้ทั้งหมดเลยครับ มีหลายตัวเลยครับ รบกวนอ่านรายละเอียดก่อนนะครับ
เพราะมีบางตัวไม่ขายแยก บางตัวเป็นล็อต 30 ปี Expo หรือ p-bandai นะครับ นัดรับย่านปิ่นเกล้า หรือตามแนว BTS ค่าส่งก็คิดตามจิงครับ
หรือยังไงโทรมาคุยกันก่อนได้ครับ 089-305-0317 หรืออยากได้รูปเพิ่มเติมที่ไลน์ไอดีครับ jaxalation
ราคามีดังนี้ครับ

Strike Rouge                                           ขายแล้วครับ

Infinite Justice                                        ขายแล้วครับ

Aegis                                                    ขาย 1700 บาท

Sinanju OVA                                           ขาย 2500 บาท

Red Frame                                             ขาย 1800 บาท

OO seven sword                                      ขายแล้วครับ

Unicorn Banshee                                      ขายแล้วครับ

Build Strike+Universe Booster ขายคู่ครับ          ขายแล้วครับ

Turn X                                                  ขาย 2000 บาท

Buster                                                  ขาย 1450 บาท

Blitz                                                     ขาย 1450 บาท

Duel                                                     ขาย 1550 บาท

Victory Gundam
ตัวนี้เป็นล็อต 30 ปีนะครับ
แถบเหลืองที่กล่องหายครับ +Core Booster ขายคู่ครับ  ขาย 2700 บาท

Turn A                                                   ขาย 1400 บาท

OO Qan[T] Expo ตัวใส                               ขาย 3900 บาท

P-bandai Strike Noir                                 ขายแล้วครับ

P-bandai ล็อต 35 ปี RG Rx78-2 กับฐาน และหัว Zaku 1/35  ขาย 3700 บาท

P-bandai Weapon Custom Rx78-2 Ver 3.0  ขาย 1500 บาท

Acguy ล็อต 30 ปี                                      ขาย 2200 บาท

RG Z'Gok Char                                          ขายแล้วครับ

PG OO Raiser                                          ขายแล้วครับ

PG Strike+Skygrasper ขายคู่ครับ                   ขาย 6600 บาท

BTF ดาบเสริม MG Red Frame                        ขาย 800 บาท

BTF ดาบ GN Sword IV Full Saber
พร้อมกับดีคอลน้ำไปเลย                                 ขาย 950 บาท

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 27, 2015, 12:34:19 AM โดย torpidoman »

ออฟไลน์ torpidoman

• Like: 1
Re: ขาย MG และ PG บันไดแท้ ของใหม่ไม่ประกอบครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 28, 2015, 12:39:04 AM »
ดันครับ