ผู้เขียน หัวข้อ: [แกะกล่องดองต่อ 2014 of the end] รวมรีวิวเก่าๆที่รีวิวเอาใว้ประจำปี 2014  (อ่าน 84666 ครั้ง)

ออฟไลน์ riderjee

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
ขอบคุณสำหรับรีวิวตลอดทั้งปีครับ มีประโยชน์ต่อการตัดสินใจซื้ออย่างยิ่ง

ออฟไลน์ unn13

• Verified User
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 55
  • ซื้อเท่าไรดองเท่านั้น
ขอบคุณสำหรับReviewอย่างละเอียดๆครับ ขึ้นปีใหม่แล้วไม่ปูกระเบื้องพื้นโรงเก็บใหม่ซะหน่อยละครับ ถลอกปอกเปิกหมดแล้ว  :iconlol:

ออฟไลน์ natale00

• *
  • Like: -1
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ tomerman

• ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: 1
ขอบคุณรีวิวดีๆที่อยู่คู่บอร์ดไทยกันดั้มครับ  :iconvsign:

ออฟไลน์ dech

• *
  • Like: 5
สุดติ้งกระดิ่งแมว

ออฟไลน์ chetw

• *
รีวิวไว้เยอะจริงๆ มีประโยชน์มาก ขอบคุณนะครับ ผมเป็นแฟนประจำไปแล้วครับ

ออฟไลน์ silicav

• *
เริ่มซื้อกันพลาเพราะรีวิว ท่านนาโรเลยขอรับบ :iconmeow: :iconmeow:

ออฟไลน์ Bellzebub

• *
ติดตามอ่านตลอดเลยครับ ตั้งแต่ยังไม่แต่งงาน จนแต่งงานแล้ว ขอบคุณสำหรับการรีวิวที่เป็นประโยชน์ครับ
จะคอยติดตามไปเรื่อยๆครับ

ออฟไลน์ noom

• *
ขอบคุณทุก ๆ รีวิว เป็นประโยชน์มาก ๆ กับการตัดสินใจในการซื้อโมเดลสักตัว โดยเฉพาะอย่างยิ่งกับมือใหม่ที่ยังไม่มีข้อมูลมาก  :iconvsign:  :iconwinks:

ออฟไลน์ nattaponbank

• **
ติดตามอ่านทุกรีวิวเลยครับ รีวิวดีมากๆขอให้มีต่อไปเรื่อยๆนะครับ :iconvsign: :iconsmile: :iconlol:

ออฟไลน์ armbizkit

• **
  • Like: 4
ขอบคุณ คุณนาโรสำหรับทุกการรีวิวครับ เป็นกำลังใจให้นะครับ สู้ๆๆครับ

ออฟไลน์ ryukendo1

• เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: 6
ขอบคุณมากๆครับ รีวิวเยอะมาก แล้วก็ ทำสวย แล้วข้อมูลเยอะมาก ติดตามอยุ่ ชอบมาก

ออฟไลน์ god67

• *
ขอบคุณมากๆ เลยคับ ได้ OO raiser ก็เพราะท่านเลย 555 :iconvsign:

ออฟไลน์ marasai

• กัน-โอตะ
  • Like: 60
กระทู้ลากไปเสียตังแห่งบอร์ดเลยนะนี่  :iconlol:
ส่วนตัวโดนภาษีเพิ่มเติมอีกร่วมหลายเลยหละ (หลายตัวตามแต่เดือน ทั้งปี 2014)  ถือซะว่าช่วยๆละกัน :iconangry:
แจกรางวัลให้เป็น Review แห่งบอร์ดเลย มีตั้งแต่ scale ยัน SD เลย น่าจัดพาทัวร์ร้าน/บ้านซักวัน :icongift:
ปล.แทบจะไม่มีที่วางละมั๊ง บ้านคุณนาโร.... :iconnasty:

ออฟไลน์ RX782

• *
มีประโยชน์กับผมมากเลยครับ ทำให้ตัดสินใจได้ดีขึ้นมากครับ
ขอติดตามด้วยคนนะครับ  :iconhappy:

ออฟไลน์ dutch6544

• *
  • Like: 2
ขอขอบคุณทุกรีวิวที่ผ่านมาครับ ช่วยได้มากๆเลย :iconsmile:
ขอติดตามไปด้วยคนนะครับ
DUTCH6544

ออฟไลน์ pepozz

• *
ขอบคุณสำหรับรีวิวดีๆตลอดมา ผมเข้ามาอ่านการรีวิวจากคนนาโร่บ่อยมาก  ทั้งตัวที่คิดจะเก็บและไม่คิดจะเก็บ

ขอบคุณมากครับบบ สู้ต่อไปปป  :icongift:

ออฟไลน์ chalermchai

• Like: 7
  • โมเป็นรองแต่ดองเป็นเลิศ
   สุดยอดบุคลากรอีกคนของTGที่ทรงคุณภาพคับแก้ว   เสือปืนไวประจำบอร์ด :iconlike:
   นี่ขนาดเจ้าตัวบอกว่าเป็นโมเดลเล่อร์นะ  ไม่ใช่นักรีวิว :iconlol:
หลายๆตัวที่เห็นแล้วเฉยๆ  พอคุณนาโร มารีวิวกลับทำให้ต้อง มาทบทวนใหม่อีกครั้ง
ชื่นชมกับไฟแห่งพลาโมสปิริต อย่างเข้าเส้น เข้มข้น และจริงจัง
ขอปรบมือ และเป็นกำลังใจให้ กับทุกผลงานที่ทุ่มเททำรีวิวให้พี่ๆน้องๆได้ชมกันครับ :iconsmile:

ออฟไลน์ naroki

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 544
  • Time and space with magic
   สุดยอดบุคลากรอีกคนของTGที่ทรงคุณภาพคับแก้ว   เสือปืนไวประจำบอร์ด :iconlike:
   นี่ขนาดเจ้าตัวบอกว่าเป็น Gamer นะ  ไม่ใช่นักรีวิว :iconlol:
หลายๆตัวที่เห็นแล้วเฉยๆ  พอคุณนาโร มารีวิวกลับทำให้ต้อง มาทบทวนใหม่อีกครั้ง
ชื่นชมกับไฟแห่งพลาโมสปิริต อย่างเข้าเส้น เข้มข้น และจริงจัง
ขอปรบมือ และเป็นกำลังใจให้ กับทุกผลงานที่ทุ่มเททำรีวิวให้พี่ๆน้องๆได้ชมกันครับ :iconsmile:

Fixed.

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 22, 2015, 07:20:01 PM โดย naroki »

สร้างเพจละนะ
https://www.facebook.com/Narokiastray/

ออฟไลน์ ahakung

• Like: 3
ขอบคุณมากครับ สวยทุกตัวเลย