ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามการตัดเส้น  (อ่าน 1987 ครั้ง)

ออฟไลน์ jaruphol

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
สอบถามการตัดเส้น
« เมื่อ: มกราคม 22, 2015, 05:23:49 PM »
ผมซื้อ panel accent line black มา ต้องการจะตัดเส้น จะขอถามหน่อย ผมต่อดิบ
1. ผมต่อเสร็จ สามารถตัดเส้น ติดสติกเกอร์ เคลียด้าน ได้ไหม
2. จำเป็นต้องเคลีย์มัน อะไรไหม มันคืออะไร ถ้าไม่ใช้ได้เปล่า
3. ผมมีแต่เคลียร์ด้าน ของ topcat ครับ ขอถามขั้นตอนการทำตั้งแต่ต่อจนจบการเคลือบด้านหน่อยครับ (ตัดเส้นด้วยสีดังกล่าว) :iconcryjoy: