ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยชี้เป้าไม้คนสีหน่อยครับ  (อ่าน 1864 ครั้ง)

ออฟไลน์ Boat

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
ช่วยชี้เป้าไม้คนสีหน่อยครับ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2015, 07:07:53 AM »
ผมอยู่แถวลาดกระบัง ทำงานแถวบางนา กำลังหาซื้อไม้คนสีมาใช้ เพราะตอนนี้ใช้ด้ามที่คีบตักสีคนสีตลอด รู้สึกว่ามันเปลืองสีมากๆ ใครพอจะรู้ว่าหาซื้อได้ที่ไหนบ้าง รบกวนด้วยนะครับ ละแวกลาดกระบัง ศรีนครินทร์ บางนา
ขอบคุณครับ :iconmeow:

ออฟไลน์ Polar bear

• Verified User
  • มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
Re: ช่วยชี้เป้าไม้คนสีหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2015, 08:05:17 AM »
แกน runner ไม้จิ้มฟัน ไม้จิ้มลูกชิ้น
ราคาถูก ไม่ดูดสีครับ