ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำที่บริจาคของเล่นหน่อยครับ :))  (อ่าน 2055 ครั้ง)

ออฟไลน์ toppaa01

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: 3
ขอคำแนะนำที่บริจาคของเล่นหน่อยครับ :))
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2015, 01:56:01 AM »
หลังจากต่อกันพลามาได้จำนวนหนึ่งก็เริ่มนึกถึงวัยเด็กที่อยากได้กันพลา
แต่ก็ไม่มีเงินที่จะซื้อ จนมาถึงทุกวันนี้ก็พอจะซื้อได้ก็เลยอยากแบ่งปันครับ
ก็ไม่ได้มากมายอะไรให้เท่าที่พอไหว กะว่าจะบริจาคขนาด hg ซัก 3 ตัว(ต่อแล้ว)
ซึ่งใครพอมีที่แนะนำ ช่วยแนะนำแนวทางด้วยครับ ไม่เคยบริจาคเลย เขินๆแฮะ :iconmeow:
ขอบคุณล่วงหน้าทุกๆท่านครับ  :iconhappy:

ออฟไลน์ San

• Verified User
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 56
Re: ขอคำแนะนำที่บริจาคของเล่นหน่อยครับ :))
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2015, 08:22:48 AM »
ลองเสริชหาดูครับ มีหลายที่ พวกมูลนิธิที่เกี่ยวกับเด็กนี่น่าจะรับหมด
เเต่ส่วนใหญ่เป็นเด็กเล็กๆ เอา HG ไปให้อาจจะไม่เหมาะคงกระจายแหลกเป็นชิ้นๆเเน่นอน แต่ถ้าอยากบริจาคจริงๆก็ได้อยู่ครับ
ลองดูเสริชหาดูมูลนิธิกระจกเงาดูครับ 
ผมเคยแต่บริจาคเงินอย่างเดียว ของเล่นไม่เคย แต่เห็นว่ารับบริจาคอยู่เหมือนกันนะ

ออฟไลน์ toppaa01

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: 3
Re: ขอคำแนะนำที่บริจาคของเล่นหน่อยครับ :))
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2015, 09:07:28 AM »
ลองเสริชหาดูครับ มีหลายที่ พวกมูลนิธิที่เกี่ยวกับเด็กนี่น่าจะรับหมด
เเต่ส่วนใหญ่เป็นเด็กเล็กๆ เอา HG ไปให้อาจจะไม่เหมาะคงกระจายแหลกเป็นชิ้นๆเเน่นอน แต่ถ้าอยากบริจาคจริงๆก็ได้อยู่ครับ
ลองดูเสริชหาดูมูลนิธิกระจกเงาดูครับ 
ผมเคยแต่บริจาคเงินอย่างเดียว ของเล่นไม่เคย แต่เห็นว่ารับบริจาคอยู่เหมือนกันนะ

ขอบคุนครับ คงเอากาวอุดพวกข้อต่อให้แขนขาไม่กระจายอะครับ ^^