ผู้เขียน หัวข้อ: กรอง SMC ซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ  (อ่าน 2056 ครั้ง)

ออฟไลน์ Wolverine

• Verified User
  • มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
กรอง SMC ซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2015, 05:04:38 PM »
คือผมอยากได้ กรอง SMC ครับ ไม่ทราบซื้อได้ที่ไหนครับ
ถ้าส่ง EMS ได้จะดีมากๆ

ขอบคุณครับ

ต่อโม ดูหนัง ฟังเพลง เล่นเกมส์ ชีวิตนี้ สุขจริงหนอ

ออฟไลน์ Zonda

• ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: 13
Re: กรอง SMC ซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2015, 01:56:45 PM »
ถ้าจะเอาแบบส่ง EMS คงต้องดูร้าน bbboyair.com ละมั้งครับ
แต่ถ้าไปที่เวิ้งหรือคลองถมคงได้ราคาถูกกว่านะครับ

ออฟไลน์ Wolverine

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
Re: กรอง SMC ซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2015, 12:21:28 PM »
ถ้าจะเอาแบบส่ง EMS คงต้องดูร้าน bbboyair.com ละมั้งครับ
แต่ถ้าไปที่เวิ้งหรือคลองถมคงได้ราคาถูกกว่านะครับ

ขอบคุณครับ

ต่อโม ดูหนัง ฟังเพลง เล่นเกมส์ ชีวิตนี้ สุขจริงหนอ