ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่าแถววัดพระศรีฯบางเขนมีร้านกันพลาที่ไหนบ้างครับ  (อ่าน 1553 ครั้ง)

ออฟไลน์ chaiwat

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 1
  • ต่อดิบตัดเส้น
อยูแถววัดพระศรีฯบางเขนเลยอยากทราบว่าแถววัดพระศรีฯบางเขนมีร้านกันพลาที่ไหนบ้างครับจะได้ไม่ต้องไปสพานเหล็กอะครับ  :iconshy2:
ต่อดิบตัดเส้น

ออฟไลน์ klinmalee

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
ใกล้สุดของแถวนี้ คงเป็นร้าน Fantasia สาขาเซ็นทรัล แจ้งวัฒนะ ชั้น 7(ชั้นโรงหนัง) ครับ
ราคาถูกกว่าในห้างเซ็ลทัลพอสมควร มีกันพลาให้เลือกเยอะอยู่ และมีพวกอุปกรณ์ขายด้วย

แต่ถ้าไม่เร่งรีบ สังเว็บเอาถูกกว่ากันเยอะ

แต่พวกโมจีน ก็คงต้องสะพานเหล็กอย่างเดียวหละ ไม่ก็สั่งเว็ปเอาจ๊ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 16, 2015, 09:57:30 PM โดย klinmalee »