ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องสีหมองครับ  (อ่าน 1946 ครั้ง)

ออฟไลน์ gJaiz

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 1
สอบถามเรื่องสีหมองครับ
« เมื่อ: เมษายน 11, 2015, 10:13:29 PM »
คืออาทิตยืที่แล้วผมพ่นสี starbright gold ของไกอาทิ้งไว้นะครับ หลังจากตากสีได้สักพักก็เอามาเก็บในบ้าน แล้วก็ทิ้งคาไม้หนีบไว้อย่างนั้นเลยครับ  พออาทิตย์นี้กลับมาดู สีมันหมองหม่นลงแบบขึ้นดำๆเลยหน่ะครับ อยากทราบว่าผมพลาดตรงไหนไปครับ แล้วมีวิธีแก้ไขแบบไหนได้บ้างครับ
ขอบคุณครับ