ผู้เขียน หัวข้อ: มือใหม่หัดเล่นกันพลา ขอความรู้ความคิดเห็นเกี่ยวกับ MG MSZ-006A1Zeta plus - Test color ครับ  (อ่าน 1974 ครั้ง)

ออฟไลน์ HyakuShiki

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
พอดีผมชอบตัว MG MSZ-006A1   Zeta plus - Test color ครับ แต่ยังหาซื้อไม่ได้ พอดีพยายามหาข้อมูลจากเว็บ http://www.dalong.net/ เห็นว่า Release ปี 2001
เลยเกิดสงสัยขึ้นมาว่า
1) แบบนี้หมายความว่าถ้าผมหาเจอตัวนี้กล่องนึง นั่นเป็นของที่ผลิตในปี 2001 เท่านั้น หรือว่าหมายความว่าโมเดลตัวนี้เริ่มออกมาปี 2001 แต่ก็ยังผลิตอยู่เรื่อยๆครับ
2) ผมยังหารีวิวตัวนี้ไม่เจอครับ ไม่ทราบมีใครรีวิวไว้ใน thaigundam หรือยัง ถ้ามีแล้วรบกวนขอเส้นทางไปดูด้วยครับผม
3) มีโอกาสที่ตัวนี้จะมีเวอร์ชั่นใหม่ออกมาเร็วๆนี้ไหมครับ

百式

ออฟไลน์ xaxis

• *
  • Like: 1
1) โมเดลตัวนี้เริ่มออกมาปี 2001 แต่ก็ยังผลิตอยู่เรื่อยๆครับ

ลองหาดูตามร้านสปอนเซอร์เว็บนะครับ เห็นยังมีขายอยู่ครับ

• *
百式

ออฟไลน์ poonshop55

• *
  • Like: 2
900เอง.....มีขายเยอะแยะคับ..บอร์ท มดยังมีอยู่เลย  17/04/58

• *
百式