ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรุ้เรื่องเกี่ยวกับมือของ Grade MG ?? .. รบกวนผู้รู้หน่อยครับ  (อ่าน 1423 ครั้ง)

ออฟไลน์ MarvellRusz

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
  • N/A
 :icondizzy: ประเด็นตอนนี้ก็คือ กำลังสงสัยเกี่ยวกับมือของเกรด MG ว่ามันเป็นแบบไหน
แบบแยกนิ้วปรับขยับแต่ละนิ้วได้ หรือแบบของ RG ที่นิ้วโป้ง ชี้ ขยับได้ กลาง นาง ก้อย ติดมาเป็นแผงแต่ปรับได้ ..  :iconfreak:

แล้วก็ เกรด MG ยุดใหม่ กับ ยุคเก่า คือ ?? แยกไม่ถูก 555+  :iconpale:

คือไล่หาดูรีวิว บางตัวนิ้วมือก็แยกมาแต่ละนิ้ว บางตัวก็คล้ายๆ RG (หรือเปล่า?? หรือคิดไปเองก้ไม่รู้นะ  :iconsoul:)

คือสงสัยแค่มืออย่างเดียว แล้วแบบไหนดี ไม่ดี หรือยังไง ..

รบกวนผู้รู้ ผู้เชี่ยวชาญ ช่วยแนะนำหน่อยคร๊าบบบบบ!!!!!!

:iconwish: :iconwish: :iconwish: :iconwish: :iconwish: :iconwish: :iconwish:
ขอบคุณพระคุณอย่างยิ่งยวดสำหรับคำแนะนำไว้ล่วงหน้าเลย จ่ะม่ะค่ะ!!  :iconlike: :iconlike:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 11, 2015, 06:48:09 PM โดย MarvellRusz »

ออฟไลน์ Zonda

• Verified User
  • ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: 13
MG มีมือหลายแบบครับ ทั้งขยับได้ทุกนิ้วอย่าง Nu รึขยับได้บางนิ้วอย่างพวก Seed , Wing แล้วแต่ว่าตัวนั้นออกมานานกรือยัง รึว่าย้อมมาจากตัวไหน
ซึ่งมันก็ไปเกี่ยวกับคำว่า MG เก่า MGใหม่นั่นเอง

ออฟไลน์ MarvellRusz

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
  • N/A
อ่อ .. ครับบ ขอบคุณครับนะครับ :iconwish: :iconwish: :iconwish: