ผู้เขียน หัวข้อ: ใครพอทราบว่าจะสามารถติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ยังไงบ้างครับ  (อ่าน 1281 ครั้ง)

ออฟไลน์ EpsilionZ

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
ไม่รู้ผิดกฎรึเปล่า แต่พอดีอยากจะสอบถามเกี่ยวกับพื้นที่การวางแบรน์เนอร์โฆษณา(หรือเรียกว่าสปอน์เซอร์หว่า - -*)บน Website ThaiGundam ครับ
ใครพอทราบว่าจะสามารถติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ยังไงบ้างครับ ผมหาที่ติดต่อไม่เจอเลยย :iconcry:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 30, 2015, 03:09:15 PM โดย EpsilionZ »

ออฟไลน์ NeoX

• กัน-โอตะ
  • Like: 41
  • HG Collecter [BlAcK] เถิดเทิง
ม่ะ สอบถามทางผมได้เลย IM ข้อความมาเลยครับ