ผู้เขียน หัวข้อ: [หยิบเก่ามาเล่าใหม่] อสูรกายสีเขียว RG Zaku II  (อ่าน 4664 ครั้ง)

ออฟไลน์ o13ecKo

• Verified User
  • เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: -25
[youtube]4aKRDXqo8Yg[/youtube]

กลับมาทำคลิปรีวิวอีกครั้งแล้วครับ หลังจากเงียบหายไปซักช่วงนึง (หาทุนต่อโมอยู่ อิอิ)

รอบนี้ก็ยังคงทำออกมากากๆเหมือนเดิม (แต่รู้สึกว่าน่าจะดีกว่าคลิปแรกนะ)
ขอให้รับชมคลิปด้วยความสุขความสำราญนะครับ

**ดูแล้วรู้สึกว่าตรงไหนยังไม่ดีพอ สามารถติได้เต็มที่เลยครับ ผมจะนำไปปรับแก้ในคลิปต่อๆไป  :iconlike:

ขอบคุณทุกความคิดเห็นและการเข้าชมครับ  :iconlike:

ออฟไลน์ toppaa01

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: 3
Re: [หยิบเก่ามาเล่าใหม่] อสูรกายสีเขียว RG Zaku II
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2015, 01:04:10 AM »
หัวยังกดไม่สุดนะครับ อิอิ :iconlol: ถ้ากดสุดจะมีเสียงดังแป๊ก แล้วจะหล่อขึ้นอีกครับ