ผู้เขียน หัวข้อ: รับ MG Astray Red Frame มือ 2 คับ (จะของครบหรือมีมาแค่ตัวก็ได้ครับ)  (อ่าน 995 ครั้ง)

ออฟไลน์ otopbass

• Like: 0

ออฟไลน์ auan1983

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
ผมมีของ bandai ต่อดิบ ไม่เส้น ไม่ดีคอล ไม่หัก ไม่กาว ตัดประกอบเนียนๆ ของครบ ตั้งโชว์อย่างเดียว แต่ข้อต่อหลวม ขยับมากๆมีหลุด แต่ถ้าตั้งท่าไว้โชว์อย่างเดียวไม่หลุดครับ ขอขาย 1000บาท สนใจมั้ยครับ

ออฟไลน์ HNPS27

MG Gundam Astray Blue Fram รับสักตัวไหมครับ ต่อแค่บ้างส่วน หัว กะ แพคหลัง 1200 รวมค่าจัดส่ง

ออฟไลน์ TRUENO

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
ผมมี MG Astray Red Frame ของ Bandai ต่อเสร็จแล้ว ตัดเส้นแล้ว ยังไม่ได้ติด Decal ต่อเสร็จแล้วไม่ได้จัดท่าเล่น ทั้งตัวโมและอาวุธทุกอย่างสมบูรณ์ กล่อง คู่มือ เฟรมที่ใช้และเหลือเก็บใส่ถุงไว้ครบทุกอย่างครับ

**แต่ติดที่ว่าเกราะไหล่ด้านซ้ายที่เป็นโครงในหายไป นอกนั้นอยู่ครบทุกอย่างครับ ถ้าหากสนใจอยากเห็นภาพถ่ายติดต่อมาได้นะครับผม ขายให้ไม่แพงครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 13, 2015, 03:10:20 PM โดย TRUENO »