ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิวกากๆมีคนอยากเห็นเลยลงให้ดู MG Akatsuki dragon momoko  (อ่าน 10620 ครั้ง)

ออฟไลน์ 0EXIA0

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: 5
มีคนขอมาเลยเอาลงมาให้ดูก่อนอาจลงรูปไม่ค่อยสวยขออภัย ณ ทีนี้ไว้ด้วยไม่ค่อยเก่งด้านนี้
MG Akatsuki ของ momoko จากที่ต่อดูแล้วไม่ค่อยมีปัญหามากเมื่อเทียบกับ Stirke จุดประกอบดูดีกว่าและประกบสนิทกว่าในหลายๆจุด
แต่เมื่อมันพ่นทองมาให้เลยทำให้เดือยหนาไปหน่อยบางจุดประกบยากเลยต้องเหลาเดือยออกหน่อย
สรุปแล้วต่อไม่ยุ่งยากข้อต่อก็แข็งแรงดีแต่ต้องเหลาเดือยออกหน่อยไม่งั้งกดเจ็บนิ้วได้นะครับ

ไปละครับ

ออฟไลน์ Zoneend

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: 4
Re: รีวิวกากๆมีคนอยากเห็นเลยลงให้ดู MG Akatsuki dragon momoko
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2015, 10:25:42 AM »
ผมได้มาเมื่อวานเหมือนกัน ยังไม่ได้ต่อเลย ช่วงนี้ติดแต่เล่นเกมส์ 555 แต่ดูดีเทลแล้วคมสวยน่าดู สัดส่วนสวยดีครับขอบคุณที่เอามารีวิวให้ชมครับ

ออฟไลน์ Noah

• Verified User
  • ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 13
  • Titan Test Team Lover.
Re: รีวิวกากๆมีคนอยากเห็นเลยลงให้ดู MG Akatsuki dragon momoko
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2015, 12:22:59 PM »
ขอบคุณครับ
ดูดีทีเดียวเชียง น่าสอยๆ :iconsmile:

ออฟไลน์ Mr.White

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2015, 09:04:01 AM »
โดยรวมแล้วสวยดีนะครับ สัดส่วนก็โอเคเลย
ถึงแพ็คหลังจะมีปีกขนาดใหญ่แต่ก็ยังยึนด้วย
ตัวเองได้แสดงว่าข้อต่อทำมาได้ดีเลยนะครับ :iconvsign:

ออฟไลน์ cerberruss

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2015, 10:41:07 AM »
ขอบคุณสำหรับ review ครับ  :iconlike:
ขออนุญาติสอบถามครับ
รอยต่อประกบกันสนิททั้งตัวเลยไหมครับ
ตามเกราะเป็นอันเดอร์เกรทไหมครับ เห็นรอยตัดเยอะไหมครับ  :iconlove:

ออฟไลน์ 0EXIA0

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2015, 04:18:48 PM »
ขอบคุณสำหรับ review ครับ  :iconlike:
ขออนุญาติสอบถามครับ
รอยต่อประกบกันสนิททั้งตัวเลยไหมครับ
ตามเกราะเป็นอันเดอร์เกรทไหมครับ เห็นรอยตัดเยอะไหมครับ  :iconlove:

รอยประกบบางจุดเกือบสนิทครับอย่างแขนต้องตัดเดือยออกหน่อยถึงจะสนิท
อันเดอร์เกรทไม่ 100% ครับ รอยตัดเห็นพอสมควรอย่างตรงเกราะตรงเท้าเห็นรอยชัดมากผมพ่นสีทับไปแล้ว

ออฟไลน์ kenata

• *
  • Like: 4
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2015, 11:06:48 PM »
backpack เหมือนจะเป็นของ เดิม เลยแฮะ

ในกล่อง มี backpack อีกแบบด้วยไหมคับ

ออฟไลน์ treize

• *
  • Like: -17
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2015, 12:07:40 PM »
แบคแพคนี่1/100 Oowashi มาชัดๆครับมี(ยังไม่ได้ต่อเช่นกัน) Shiranuiนี่ แก้รูปทรงใหม่หมดครับแต่การประกอบก็ยังคง1/100เช่นเดินครับ(ในกล่องให้มา2แพค)

ออฟไลน์ ahakung

• Like: 3
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2015, 12:55:29 PM »
 :iconnosebleed: สวยมากครับ