ผู้เขียน หัวข้อ: รวมร่าง Figma + Gundam Titus สไตร์ผู้หญิงค่า^^  (อ่าน 3231 ครั้ง)

ออฟไลน์ poapao

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 12
รวมร่าง Figma + Gundam Titus สไตร์ผู้หญิงค่า^^
« เมื่อ: ตุลาคม 13, 2015, 05:50:57 PM »
พอดีมีเจ้า Gundam Titus hg ที่ซื้อไว้อยู่ 1 กล่อง เลยคิดว่าจะเอามาโมเป็นอะไรดี   :iconwink:
เคยเห็นในเน็ต Magic Girl Madoka Titus อยากเอามารวมร่างกับ figma บ้าง เลยสั่งมาลองทำดูค่ะ ทำสีใหม่เป็นฟ้าไล่ขาว
**แต่ตอนรวมร่าง แขนไม่เท่าไหร่ ขายากมากเบย แรงผู้หญิง กดแทบไม่ลง  :iconsweat: :iconsweat: :iconsweat:

สุดท้ายก็เสร็จสมบูรณ์ค่าา :iconcryjoy: :iconcryjoy:

[/URL]

[/img]

รับทุกคำติชมค่า :iconcryjoy: :iconcryjoy:

ออฟไลน์ KanekiKen

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • Like: 1
  • Believe in yourself
Re: รวมร่าง Figma + Gundam Titus สไตร์ผู้หญิงค่า^^
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2015, 06:39:41 PM »
เอิ่มฟิกม่าตัวนี้คุ้นๆน้า..........สีเข้ากันดีนะครับเเอ็คชั่นน้อยไปหน่อยเสียดาย :iconlol: :iconlike:
"I said my sword was a tool of justice...not using in anger...not use for vengeance...now I'm not so sure and besides....this isn't my sword"
Raiden
Metal Gear Rising Revengeance

ออฟไลน์ zerokillcid

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: 12
Re: รวมร่าง Figma + Gundam Titus สไตร์ผู้หญิงค่า^^
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2015, 07:14:29 PM »
 :iconpale: จะว่าน่ากลัว หรือหน้ารักดีน้อ แปลกดี แต่ก็แนวดีครับ เก็บงานอีกหน่อยจะดูดีมากกว่านี้ครับ
มีเหยื่อรายต่อไปแน่นอนครับ

ออฟไลน์ armbizkit

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: 4
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2015, 08:32:10 PM »
ดูแล้วน่ารักดีนะครับ :iconlove:

ออฟไลน์ bigboy

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: 20
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2015, 10:18:32 PM »
แอบโหดนะเนี่ย  สร้างสรรค์ดีครับ   ดูสนุกดี :iconsmile: :iconsmile:

สนใจเข้าร่วมกลุ่มไลน์กันพลา แอดไอดีนี้เลยจ้า bigboy123qaz

ออฟไลน์ gon pumjorn

• Verified User
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 97
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2015, 10:25:11 AM »
555 ทั้งขำทั้งน่ารักอะครับ  :iconfreak:

ออฟไลน์ San

• Verified User
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 56
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2015, 05:00:53 PM »
เอาจิงๆทำได้หลายตัวเรยนะ ถ้าจะทำ

ในนี้คนเล่นฟิกเกอร์สาวๆมีพอควรครับ ทำงานเเนวนี้มาคงถูกใจกัน

ดูเเล้วหมีเหลืองคงสู้ไม่ได้เเน่ๆ...ฮา