ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทำสีตัวแรกเป็นแบบพวกสีไทเทเนี่ยมแบบเงาๆทำยังไงครับ  (อ่าน 11053 ครั้ง)

ออฟไลน์ ahakung

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: 3
สวยครับ หัวกระป๋องสีธรรมดาได้เม็ดสีประมาณนี้แหละครับ

ออฟไลน์ redsteely

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
สวยงามมากครับ อารมเดียวกับผมเลยที่ซื้อHGโกลเฟรมมาเเล้วโครงในต้องพ่นทองเอง เเล้วเป็นครั้งแรกที่ผมพ่นสีด้วย แต่ของผมใช้ของเลเเลนพ่น

ใครงในได้พ่นเคลียเงาทับไหมครับ ลองพ่นเงาทับไปอีกทีมันน่าจะช่วยให้เงาๆได้บาง เเต่สีป๋องจะได้ประมาณนั้นละครับสีจะเม็ดใหญ่ ๆ จนเห็นได้ด้วยตาเปล่า :iconsoul:

ออฟไลน์ npfolk4462

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
รอแอบรัชครับสินปีนี้แน่นอน :iconwish: