ผู้เขียน หัวข้อ: [ถ่ายรูปเล่น] HG Build Fighters 1/144 Build Burning Gundam ร่างแรก หลากหลายแอ็คชั่นหล่อ ๆ  (อ่าน 4130 ครั้ง)

ออฟไลน์ Jessadaz

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 5
ตัวนี้ได้มาแบบ บังเอิญมากกก พาภรรยาไปเดินงาน GUNPLA 2015 ที่พารากอนไปถึง 3 วัน!!! เมื่ออาทิตย์ที่ผ่านมา คุณภรรยาดันบอกว่าซื้อสักตัวเหอะ อยากได้ถุงกระดาษกันดั้ม พอดีตัวนี้มันแถมถุงพอดี เลยจัดมาซะ ลองไปชมกันเลย ผมมือใหม่ทำได้แค่ ต่อดิบ/ตัดเส้น ครับ
ปล.รูปแต่งใน IG แค่นั้นครับ

ถุงกระดาษต้นเหตุแห่งความบังเอิญ!?

เปิดตัวครับ

ใกล้เข้ามาอีกนิด

หลากแอ็คชั่น

กระโดดได้ด้วย

ไฟมา!!!

ยังกับ ฟีนิกซ์ อิคคิ เซนต์เซย่า

สุดท้าย ออกมาสูดอากาศข้างนอกบ้าง ยืดเส้นยืดสาย บาย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 05, 2015, 10:38:47 AM โดย Jessadaz »

ออฟไลน์ Nekokung

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: 16
ถ่ายรูปดีขึ้นนะครับ อย่างน้อยโฟกัสไม่หลุดเยอะเท่าตอนถ่ายกันดั้ม

ออฟไลน์ Jessadaz

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 5
ถ่ายรูปดีขึ้นนะครับ อย่างน้อยโฟกัสไม่หลุดเยอะเท่าตอนถ่ายกันดั้ม
ขอบคุณครับ จริงๆ ทุกรูปโฟกัสที่หัวหมด แต่หัวมันเล็กบางรูปมันเลยหลุดโฟกัสครับ