ผู้เขียน หัวข้อ: [แกะกล่อง ลองต่อ] ร้านสะดวกซื้อมีปืนขาย ....  (อ่าน 4312 ครั้ง)

ออฟไลน์ bigboy

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: 20
เข้า7ไปซื้อซาลาเปา เจอปืนวางขาย เลยจัดมาลอง กะจะเอามาเล่นกับ MG

กล่องละ59บาท มี8แบบ

ของทั้งหมดในกล่อง คู่มือจุ๋มจิ๋ม  น่ารักๆ มีฐานวางปืนให้ด้วย

ดีเทล  พลาสติกแนวของเล่นทั่วไป ยังไม่ได้ลองขัด

เทียบกับของลุง

มุมต่างๆ

แอสเทรD ถือยังใหญ่  ถ้าMGตัวใหญ่ๆน่าจะเหมาะนะครับ อาวุธสเกล 1/6 แบบนี้

จบแล้วครับ    :iconsmile:

สนใจเข้าร่วมกลุ่มไลน์กันพลา แอดไอดีนี้เลยจ้า bigboy123qaz

ออฟไลน์ tocodomo

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: 2
Re: [แกะกล่อง ลองต่อ] ร้านสะดวกซื้อมีปืนขาย ....
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2015, 09:32:19 PM »
หนักมากป่าวครับ ผมซือ โมเดล รถถังมาประกอบ ชิ้นออกตันๆ หนักเอาเรือง
โมก็อปมีไว้ต่อ โมแท้มีไว้ดอง

Re: [แกะกล่อง ลองต่อ] ร้านสะดวกซื้อมีปืนขาย ....
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2015, 09:44:59 PM »
หนักมากป่าวครับ ผมซือ โมเดล รถถังมาประกอบ ชิ้นออกตันๆ หนักเอาเรือง
หนักจ้า  บาล๊านไม่ดี มีล้ม  :iconcry:

สนใจเข้าร่วมกลุ่มไลน์กันพลา แอดไอดีนี้เลยจ้า bigboy123qaz

ออฟไลน์ kana-art

• กัน-โอตะ
  • Like: 13
  • I'm Always Out Numbered But Never Out Manned
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2015, 07:12:13 PM »
ช่วงนี้ 4D ตามร้านสะดวกซื้อแถวบ้านผมมีแต่รถถัง แถมแต่ล่ะคัน Scale ยังไม่เท่ากันอีก

ออฟไลน์ soranibrahim

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • Like: 0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2015, 09:15:31 PM »
จัดมาเหมือนกันครับ
ดัดแปลงนิดหน่อย
เอามาให้ป๋าอ๊อฟถือแทนปืนกิ๊กก๊อกที่แถมมาก็ดูจะเท่ขึ้นนิสนึง

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2015, 10:09:42 PM »
เหอๆ ป๋าออฟถือสบายเลย  ดูเหมาะดีด้วยครับ  :iconlike: