ผู้เขียน หัวข้อ: ก้าวที่สอง ในวางการ อิอิ bb. 167 ชิริวโอไดโชกุน  (อ่าน 1898 ครั้ง)

ออฟไลน์ rogi17

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 5
เป็นเอสดีอีกตัวที่ไม่รู้มันจะบาน (บานจริงๆ) ไม่รูปมันจะปานไปไหนแต่ก้อีกหละครับ ยังไงมันเข้าเส้นไปแล้วก้คงต้องเก็บ เล่าที่มาซักนิดชิริวโอตัวนี้ผมซื้อมาเป้นตัวที่สอง ต่อจากมาสเตอร์ไดโชกุนจากร้านทำผมในตัวตลาดเมื่อช่วงปี 2539 ตอนนั้น ยังเป็นรุ่นปีกชุบอยู่เลยแต่ว่าด้วยความที่คิดว่ามันคงทำขายเรื่อยหละปีชุบพวกนี้ เลยเอาไปทำสีนู้นนี่นั้นสุดท้ายพ่นสีดำแล้วมองไม่เห้น นั่งทำแตกครับ สุดท้ายเลนยต้องรอมา จนเค้ารีโปรดักส์ ในรุ่นปีกฟรอย เสียดายมากครับ ว่าแล้วก้ รับชม กันเลยครับ

ขอบคุณที่รับชมครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 27, 2015, 01:11:31 PM โดย rogi17 »

ออฟไลน์ kana-art

• กัน-โอตะ
  • Like: 13
  • I'm Always Out Numbered But Never Out Manned
Re: ก้าวที่สอง ในวางการ อิอิ bb. 167 ชิริวโอไดโชกุน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2015, 12:31:29 PM »
อย่างกับกันดั้มสวมโกลครอสเลย