ผู้เขียน หัวข้อ: bb.166 มุฉะ ชินปู(กันดั้ม เอ็ก)มาเลย เอาอาวุธ ไปใส่ชิริวโอได้ด้วย  (อ่าน 2519 ครั้ง)

ออฟไลน์ rogi17

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 5
ตามเนื้อเรื่องเป็นคู่หูของ ทอลกีสครับ ความประทับใจตัวนี้ผมไม่มีเลยหละซื้อมาเพือเอาปืนไปเล้นกับชิริวโอเฉยๆ

เอาดาบกับปืนไปใส่ซะ

ขอบคุรที่รับชมครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 27, 2015, 01:09:51 PM โดย rogi17 »

ออฟไลน์ AmuroAznable

• *
  • R.I.P Yamcha
ทำสีอีกหน่อยนี่จะสวย และคลาสสิกมากๆเลยครับ

ออฟไลน์ rogi17

• *
ยังไม่มีโอกาสเลยครับรอำด้เบิ้ลอีกตัวคงได้ทำแล้วครับตัวนี้รอมา10กว่าปีพึ่งได้มา เลยไม่กล้าทำอะไรเลย