ผู้เขียน หัวข้อ: SD Gundam Sangokuden Brave Battle Warriors Ryubi Liu Bei Castle 5 Figures Set ขนมแถมของเล่นรึของเล่นแถมขนมกันแน่หว่า??  (อ่าน 3813 ครั้ง)

ออฟไลน์ rogi17

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 5
กลับมาป่วนกันอีกแล้วครับวันนี้ก้็ไม่พ้นสาย sd อีกเช่นเคย รอบนี้เป้นชุดขนมแถมของเล่น หรือที่เรียกกันว่า แคนดี้ทอยส์ เล่าปี่ ปราสาทสามก๊ก ตัวงาน เป็นแบบประกอบสำเร็จ + ติดสติ๊กเกอร์ มีฟิกเกอร์เล็กให้ด้วย

หัวพอเปิดด้านในก็จะมีฉากมาให้

รวม 5 ชุด

ต่อเป้นตัวแล้วยืนทื่อๆอย่างเดียวนะครับ มือกำ/แบไม่ได้ ข้อศอกงอไม่ได้

ขอบคุณที่รับชมครับ

ออฟไลน์ kana-art

• กัน-โอตะ
  • Like: 13
  • I'm Always Out Numbered But Never Out Manned
เล่าปี่ยักษ์ :iconlol:

ออฟไลน์ spiritnoob

• *
  • Like: 0
ปราสาท อลังการดีครับ  :iconsmile:

• *
ครับชอบปราสาทเหมือนกัน แต่ว่าพื้นที่วางผมไม่พอเลยเก็บใส่ลังไปแล้วหละ

ออฟไลน์ moojui

• *
  • Like: 0
ชอบไอเดีย ที่เวลาถ่ายรูปเอาไม้บรรทัดวางเทียบ ทำให้รู้ขนาดเลย ว่าแต่หุ่นแบบนี้หาซื้อที่ไหนหรอครับ

• *
เรื่องไม้บรรทัดนี่ต้องยกเครดิตให้คุณเมียครับ ส่วนว่าซื้อได้ที่ไหนตัวนี้ผมได้มาจากโรบินสันลาดหญ้าตรงวงเวียนใหญ่ เปป็นแคนดี้ทอยของดรีมทอยครับ ตอนนี้น่าจะหายากอยู๋ครับแต่เห็นมี บางท่านเคยเอาลงประมุลนะครับ