ผู้เขียน หัวข้อ: งานสามก๊ก jingli แพ๊คสามเวอชั่นแก้ตัว ตั๊งโต๊ะ เตียวเสี้ยน ลิโป้  (อ่าน 3070 ครั้ง)

ออฟไลน์ rogi17

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 5
หลังจากที่ kc ได้ออกตั๊งโต๊ะเวอร์ชั่นแรกที่ ที่ทำให้สาวกโมจีประทับใจมากกกกก(รึเปล่า) กันมาแล้ว ตอนนี้jingli  ได้ออกเวอร์ชั่นแก้ตัวมาแล้วแถมยังออกมาแบบกล่องแพ็คสามอีกต่าง

หาก ลองชมความต่างระหว่างสองรุ่นดูนะครับ สำหรับรุ่นแก้ตัวนี้ก้คงมีการเปลี่ยนแปลงรายละเอียดบางจุเพื่อเลี่ยงลิขสิทธ์อีกเช่นเคย

ภาพนี้เป้นตั๊งโต๊ะเวอชั้นแรก ซึ่งผมเชื่อว่าหลายๆท่านคงประทับใจกับมันมากกกกก ผมเองประทับใจจนต้องเอาไปทำสีใหม่แถมหาสติ๊กเกอตามาติดให้ใหม่เลยหละ

ดูไปดูมา มันตือโปยก่ายนี่นา

มาลองดูของ jingli กันบ้างครับ

หน้ากล่อง

งานจีนจะไม่ได้ทำที่ปิดตาขวามานะครับ

ต่อไปเป็นตัวที่สองในกล่อง

เอกลักษณ์ ของ jingli คือทำพาร์ทใสมาให้ด้วย

จุดต่างจากของแท้ก้ตรงเขา อาวุธแล้วก้ตรงเกราะไหล่นะครับ

ตัวสุดท้าย อันนี้โดนแซวว่าเป็นงานลิมิเตทจีนแท้ ด้วย

ชุดนี้เนื้อพลาสติคดีกว่าของ kc แต่ก้ยังนิ้มๆเงาๆอยู่นะครับ เรื่องหลวมมีบ้างบางจุดใช้กาวช้างพอกเอาเช่นเดิม ที่ผมซื้อชุดนี้ก้เพราะจะเอาเตียวเสี้ยนตัวใสนี่หละที่เหลือยังวางอยู่นอกห้องเก็บอยุ่เลย

ขอบคุณที่รับชมครับ

ออฟไลน์ VF26

• *
  • Like: 2
เตียวเสี้ยนนี่แก้งานแผงที่ขารึยังครับ
รอบที่แล้วสอยมาเจอขาซ้าย 2 ข้าง ไม่มีขาขวา

• *
ที่ได้มาแก้แล้วนะครับ

ออฟไลน์ kana-art

• กัน-โอตะ
  • Like: 13
  • I'm Always Out Numbered But Never Out Manned
แพ็ค 3 ตัว นี่ได้มาราคาแพงไหมครับ

ตั้งโต๊ะดูดีมาก

• *
ประมาณ300ครับ