ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย Mg nu V.ka dabanมือสอง  (อ่าน 1271 ครั้ง)

ออฟไลน์ pang1253

• Verified User
  • ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: 0
ขาย Mg nu V.ka dabanมือสอง
« เมื่อ: ธันวาคม 01, 2015, 10:10:32 PM »
ไม่หักกาว ทำสีเงินบางๆ ยังไม่พ้นเคลียร์ ว่าจะติดดีคอลก่อนค่อยพ้นเคลียร์ ของครบกล่องคู่มือ ต่อไปแต่ตัวหุ่น อาวุธยังไม่ได้ต่อแต่ตัดแล้วทำสีเงินไว้แล้ว ฟันเนลยังไม่ได้ต่อแต่ก็ทำสีแล้ว มีฐานทำสีแดงเมทัลลิค เอฟเฟคยังไม่ได้ตัดจากแผง ชิ้นส่วนเวอร์เนียครบแต่มันหลวมและหลุดบ่อยเลยใส่ในกล่องต้องการให้กาวบอกได้

ทำสีตามข้อต่อต่างๆเช่น โช๊คอัพ ข้อแขน ข้อเท้า

ตัวนี้เวอรเนียจะเป็นสองชั้นชั้นนอกกับชั้นในที่เป็นสีทองแต่มันหลุดง่ายตามประสาของจีนเลยเก็บไว้ในกล่องแต่ะจะกาวกางๆยึดให้ถ้าต้องการครับ(ไม่ได้หายนะครับอยู่ในกล่องเพราะมันเลุดง่ายกลัวหายเลยเก็บกล่อง)

ที่เหลื่ออยู่ในกล่องครับไม่ได้ต่อและกลัวหลุดหาย เกื่อบลืมนะครับตัวนี้ตรงส่วน ไซโครเฟรมสีเขียวผมใช้สติกเกอร์เรืองแสงติดไปแทนสติกเกอร์สีเงินนะครับกลางคืนมันเป่งแสงสว่างๆดีครับเหมื่อนเปิดไฟม้าขาวPGขอแต่ตอนกลางวันที่มีแดดพาไปอาบแสงใส่ไว้บ้างยื่งแดดแรงในที่มืดยิ่งเรื่องแสงสว่างขึ้น สติกเกอร์ตัวนี้ผมไม่ได้แตะเลย
หลักฐานยืนยันตน

สนใจโทรติดต่อโดยตรงที่
0613499964 พรชัย
facebook - Sid Viciours
ขายที่800ครับ ลทบ 80 ems100
ของแถมรอบนี้มีอีกเช่นเคย(ตอนที่ปล่อยP-Altronกล่องเขียวไม่ได้แถม)
-โมเดลปืนจำลองในเซเว่น2กระบอกใช้โมขนาดMGถือได้

ย้ำอีกครั้งนะครับว่าให้โทรโดยตรงหากสนใจเพราะผมไม่ค่อยได้ใช้เน็ตครับทั้งคอมทั้งมือถือ
สำหรับท่านที่ซื้อไปจะตั้งโชว์ผมจะพ่นเคลียร์ให้ครับ(ต้องการให้ติดดีคอลบอก)สำหรับท่านที่ไปทำสีใหม่จะได้ไม่พ่นเคลียให้ครับกระดาษทรายลุบออกได้เพราะพ่นบางๆเองครับ

ออฟไลน์ Survive

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
Re: ขาย Mg nu V.ka dabanมือสอง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2015, 12:18:14 AM »
ที่โทรไปคุยเมื่อสักครู่นะครับ
ขอบคุณมาก

ออฟไลน์ pang1253

• Verified User
  • ต่อดิบตัดเส้น
  • *
Re: ขาย Mg nu V.ka dabanมือสอง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2015, 12:41:12 PM »
ส่งแล้วครับ
คุณ ศุภกร สุวรรณรัตน์
ที่อยู่ปิดเป็นความลับกันกวางดุ

เลขพัตสดุ
EP 3668 5229 3 TH
ขออภัยที่ส่งช้านนะครับพ้นสีใหม่ให้ ไล่แปะดีคอล อาจหลุดติดนิ้วบ้างนิดหน่อย
ถึงแล้วให้เช็คของด้วยนะครับเพราะผมแยกให้เป็นชุดให้ ชุด1โล่ บาซุก้า บีมไรเฟิล ชุดที่2 ฟันเนล(แนะนำให้ไปกาวเพิ่มเอาครับถ้าไม่เน้นขยับเพราะจุดล๊อคห่วยมาก) ชุดที่3ตัวหุ่นครับอันนี้แกะเช็คด้วยนะครับเพราะผมห่อเป็นตัวเลยไม่ได้แยกแขนขาให้ผมกลัวมันจะหักระวางขนส่งครับส่วนของแถมอยู่ข้างในครับแถมปืนกับหนังสือกันดั่มข๊าวขาว1เล่ม(ดาบไฟหาด้ามไม่เจอเลยแถมอย่างอื่น)

รับแล้วก็เช้คด้วยนะครับกลัวหักจริงๆโดยเฉพาะเขามันมาและเล้กมาก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 03, 2015, 05:14:59 PM โดย pang1253 »