ผู้เขียน หัวข้อ: ขอสอบถามหน่อยครับ เกี่ยวกับโมเดล iron man resin  (อ่าน 1890 ครั้ง)

ออฟไลน์ melman03

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
ไม่รู้ผมตั้งกระทู้ผิดห้องหรือป่าว แต่ถ้าผิดก็ขอโทษด้วยนะครับโมเดล
อยากสอบถามพี่ๆเกี่ยวกับโมเดล iron man แบบ resin อะครับ
พอจะมีที่ไหนขายบ้างไหมครับ และราคาด้วยครับ :iconshy2: :iconshy2:

ออฟไลน์ gon pumjorn

• Verified User
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 97
Re: ขอสอบถามหน่อยครับ เกี่ยวกับโมเดล iron man resin
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2015, 05:51:28 AM »
ส่วนมากจะเห็นใน ebay เเหละครับ เป็นของก้อปปี้ รีคาสท์  :iconfreak:  :iconvsign:

ออฟไลน์ melman03

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
Re: ขอสอบถามหน่อยครับ เกี่ยวกับโมเดล iron man resin
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2015, 04:01:55 PM »
ขอถามอีกนิดนะครับ แล้วดีคอลเปล่าหาซื้อได้ที่ไหนหรอครับ