ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิว HAGEN NO ZISTA Vol.1  (อ่าน 2276 ครั้ง)

ออฟไลน์ ekra

• Verified User
  • ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: 6
รีวิว HAGEN NO ZISTA Vol.1
« เมื่อ: ธันวาคม 28, 2015, 10:39:10 AM »
HAGEN NO ZISTA  เป็นงานแคนดี้ทอย ของบันได ไม่เคยเห็นเอาเข้ามาขายในบ้านเราเท่าไร นะตอนนี้ที่ออกมาทั้งหมดถึงชุดที่ 5แล้วครับ ส่วนชุดที่ 6 จะออกเดือน 2ปีหน้า
www.bandai.co.jp/candy/zista/ เว็บไซ หลักครับ
ชุดที่ผมได้มาได้มาจากการประมูลครับ

ที่จะรีวิวนี้เป็นชุดที่ 1 ครับ ออกเมื่อปี 2014 เดือน 5 ครับ
[youtube]QX059KQfaUU[/youtube]
คลิปโปรโมตครับ

ภาพโปรโมต ชุดนี้จะมีด้วยกันทั้งหมด 7แบบ+สีแตกต่าง อีก 3แบบ(ผมจะเรียกว่า สี2P ละกันครับ) รวมทั้งหมด 10 แบบครับ
วัสดุเป็นยาง ส่วนชิ้นใส เป็น พลาสติกครับ

1.TOUDOU ตัวนี้มีสี 2P ครับ

2.INABA

3.BUKIMARU

4.YAMADA ตัวนี้มีสี 2P ครับ

5.INOUE ตัวนี้มีสี 2P ครับ

6.KASUGA-SAN ตัวนี้ผมทาสีที่หน้าไปนิดหน่อยครับ

7.TORIMARU

ลูกเล่นของงานนี้คือสามารถถอดชิ้นส่วนมาเปลี่ยนกันได้

ขอบคุณที่เข้ามาชมครับ :iconsmile:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 28, 2015, 10:39:45 AM โดย ekra »

ออฟไลน์ kana-art

• กัน-โอตะ
  • Like: 13
  • I'm Always Out Numbered But Never Out Manned
Re: รีวิว HAGEN NO ZISTA Vol.1
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2015, 01:40:55 PM »
คาแรกเตอร์มันมาจากเกมหรือการ์ตูนครับเนี่ย :icondizzy:

ออฟไลน์ ekra

• Verified User
  • ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: 6
Re: รีวิว HAGEN NO ZISTA Vol.1
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2015, 01:45:56 PM »
คาแรกเตอร์มันมาจากเกมหรือการ์ตูนครับเนี่ย :icondizzy:
น่าจะเป็นงานแคนดี้ทอยออริจินอลมั้งครับ