ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิว HAGEN NO ZISTA Vol.2  (อ่าน 1862 ครั้ง)

ออฟไลน์ ekra

• Verified User
  • ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: 6
รีวิว HAGEN NO ZISTA Vol.2
« เมื่อ: มกราคม 03, 2016, 11:36:47 AM »
มาต่อกันเลยกับชุดที่ 2 ครับ กับ HAGEN NO ZISTA Vol.2 
เป็นงานแคนดี้ทอย ของบันได ไม่เคยเห็นเอาเข้ามาขายในบ้านเราเท่าไร ชุดที่ผมได้มาได้มาจากการประมูลครับ
www.bandai.co.jp/candy/zista/ เว็บไซ หลักครับ

ชุดที่ 2นี้ออกเมื่อ ปี 2014 เดือน 11
[youtube]YBJAtsmVK6Q[/youtube]
คลิปโปรโมตครับ

ภาพโปรโมต ดนี้จะมีด้วยกันทั้งหมด 6แบบ+สีแตกต่าง อีก 3แบบ(ผมจะเรียกว่า สี2P ละกันครับ) รวมทั้งหมด 9 แบบครับ
วัสดุเป็นยาง ส่วนชิ้นใส เป็น พลาสติกครับ

8.TOUDOU V.2 ตัวนี้มีสี 2P ครับ

9.FURUKAWA

10.SASORIMARU ตัวนี้มีสี 2P

11.SENKAIMARU ตัวนี้มีสี 2P ครับ

12.MATSUNUMA-ANI

13.MATSUNUMA-OTOUTO

ตัวที่ 12 กับ 13 สามารถรวมร่างกันได้

ขอบคุณที่เข้ามาชมครับ :iconwish:

รวมชุดที่ 1กับ2