ผู้เขียน หัวข้อ: มีท่านใดพอจะให้ข้อมูลเกี่ยวกับ พลาสติกโมเดล1/100 led mirage inferno ว่ามีขายที่ใหน  (อ่าน 1513 ครั้ง)

ออฟไลน์ Prawit0

• Verified User
  • มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
อยากใด้อ่ะครับ แต่ไม่รู้จะสั่งหรือซื้อที่ใหน ราคาเท่าไหร่
ท่านใดมีข้อมูล ผมขอแบ่งหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ tocodomo

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: 2
ร้านdot35 ครับ 12000บาท
โมก็อปมีไว้ต่อ โมแท้มีไว้ดอง

ออฟไลน์ plaikung

• ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: 1
แนะนำว่ารอเดือน 4 งานtoy ครับที่พารากอน จะมีบูธ volks มาเปิดตอนนั้นค่อยซื้อเอาครับ ราคาไม่เเพงด้วยตอนนั้นผมได้มา 8500 ครับ

ออฟไลน์ Prawit0

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาให้ข้อมูลครับ  :iconwish: :iconwish: