ผู้เขียน หัวข้อ: อุปกรณ์แอร์บรัช  (อ่าน 2316 ครั้ง)

ออฟไลน์ both

• Verified User
  • มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
  • เพิ่งหัดทำสีฮับ
อุปกรณ์แอร์บรัช
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2016, 11:41:02 PM »
ไม่ทราบว่าจะหาซื้อ o-ring ของแอร์บรัชได้ที่ไหนบ้างอะครับ เหมือนกับว่ามันจะเปื่อยๆเพราะไม่ได้ใช้งานมานานมากครับผม ขอบคุณเพื่อนๆ ล่วงหน้าด้วยนะครับ
ทำสีพู่กันตัดเส้น มือใหม่สุดๆ คับผม

ออฟไลน์ noparuj

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: 30
Re: อุปกรณ์แอร์บรัช
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 09, 2016, 06:02:07 PM »
ถ้ามีโอกาศไปเดิน เมก้า วังบูรพา ถือ ตัวปากกาไปให้ร้านเค้าเปลี่ยนให้เลยครับ ร้าน snp color ชั้นสี่ หน้าบันไดเลื่อน