ผู้เขียน หัวข้อ: พ่นเครียร์กึ่งเงากึ่งด้านแล้วทับด้วยเครียร์ด้าน เป็นไรไหม  (อ่าน 2166 ครั้ง)

ออฟไลน์ gestata1

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
คือจะเอาโมเก่าที่เคยพ่นเครียร์กึ่งเงากึ่งด้าน มาพ่นเครียร์ด้านทับใหม่ มันจะขึ้นฝ้าไหมครับ :iconcry:

ออฟไลน์ Zonda

• Verified User
  • ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: 13
ถ้าพ่นวันที่อากาศไม่ชื้น แดดจัดๆก็ไม่ขึ้นฝ้าครับ

ออฟไลน์ gestata1

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
แต่เหมือนพ่นกึ่งเงากึ่งด้านไปแล้วทำให้ผิวมันไม่ค่อยเรียบ พอพ่นเครียด้านเข้าไปใหม่ไปผิวที่ไม่เรียบมันจะขึ้นฝ้าไหมนะสิครับ