ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนๆ ว่า HG ตัวไหนต่อยากที่สุดครับ  (อ่าน 1676 ครั้ง)

ออฟไลน์ ahakung

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: 3
เพื่อนๆ ว่า HG ตัวไหนต่อยากที่สุดครับ
คือ เพิ่งปิดจ๊อบ Crossbone Gundam X1 Full Cloth TYPE.GBFT ไปเมื่อวาน รู้สึกว่าเป็นตัวที่ตัดยาก เอามีดไสยาก ติดสติ๊กเกอร์ยาก ที่สุดแล้ว (จัดท่ายากด้วย) เลยอยากถามเพื่อนๆ ว่ามีรุ่นไหนที่ต่อยากเยี่ยงนี้อีกหรือเปล่าครับ หรือเพื่อนว่าตัวไหนที่ต่อยากแบบนี้อีกบ้างครับ :iconcryout:

ออฟไลน์ KanekiKen

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • Like: 1
  • Believe in yourself
Re: เพื่อนๆ ว่า HG ตัวไหนต่อยากที่สุดครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 14, 2016, 09:47:53 AM »
ต้องลองต่อ PG ครับคนละอารมณ์กันเลยสมาธิต้องมีกับสายไฟที่โยงนู่นโยงนี่อย่าง  PG ม้าขาวครับต่อ Daban นี่เกิดอาการ Headache ไปหลายวัน(ฮา)
"I said my sword was a tool of justice...not using in anger...not use for vengeance...now I'm not so sure and besides....this isn't my sword"
Raiden
Metal Gear Rising Revengeance