ผู้เขียน หัวข้อ: [แกะกล่อง ดองต่อ HD ] เลือดเหล็ก เด็กกำพร้า ASW-G-08 Gundam Barbatos [Hi-Resolution model][Blood iron orphans][โหลดโหด]  (อ่าน 19948 ครั้ง)

ออฟไลน์ ikkyosan

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0

:iconshy: คิดตรึกตรองอยู่นาน  สุดท้ายก็ตัดสินใจได้แล้วครับ  ขอบคุณสำหรับรีวิว และคำแนะนำดีๆนะครับ  :iconlike:

ออฟไลน์ chalermchai

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: 7
  • โมเป็นรองแต่ดองเป็นเลิศ
เจอคลิปเข้าไป ผมนี่เงิบเลย
 :iconfreak:  :iconfreak:  :iconfreak:

ออฟไลน์ plaikung

• Verified User
  • ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: 1
มีแวว ว่าอาจจะได้เห็น งาน toy เดือน 4-5 ได้เอามา sale กระจายแน่ๆเห็นหลายๆร้านก็เริ่มมีของเหลือกันเยอะ

ออฟไลน์ medsms

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 1
  • Hello World !!!
ขอบคุณครับ อ่านแลัวก็คิดว่าคงไม่เหมาะกับผม :D เอาตังไปซื้อ ตอส มาทำ กบ ดีกว่า :D

ออฟไลน์ NhEuOi

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 8
ถามหน่อยครับว่าสามารถตัดเส้นได้ไหมครับ ต้องใช้อีนาเมลเท่านั้นหรือเปล่าครับ ดูแล้วมีร่องให้ตัดได้น่ะครับ

ออฟไลน์ ap_pancake

• Like: -9
ตัดเส้นได้ใช้สีสูตร อีนาเมล  พวกกันดั้มมาคเกอร์ไม่ได้

ออฟไลน์ NhEuOi

• *
  • Like: 8
ถ้าอย่าง Freedom Coating ที่กำลังออกก็ใช้อีนาเมลตัดเส้นได้เหมือนกันใช่มั้ยครับ