ผู้เขียน หัวข้อ: สเปรย์กระป๋องพ่นเคลียร์เอาขึ้นเครื่องบินได้มั้ยครับ  (อ่าน 2393 ครั้ง)

ออฟไลน์ RaDiz

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
ผมว่าจะไปซื้อกลับมาจากญี่ปุ่นเพราะเห็นมันถูกกว่าไทยร้อยกว่าบาท (ผมงกครับ555) :iconlol:
แต่ไม่แน่ใจว่าสามารถเอาขึ้นเครื่องหรือโหลดได้เครื่องมาได้รึเปล่า ผมจะไปซื้อของ Top Coat กระป๋องมันเล็กๆ ขนาดก็ 88 ml นะครับถ้าจำไม่ผิด
 มีท่านไหนเคยเอาขึ้นเครื่องกลับมาไทยมั่งครับ มันต้องโหลดมั้ย หรือเค้าไม่ให้เอากลับทั้งสองกรณี (ต้องทิ้ง) :iconpale: เลยครับ??

ออฟไลน์ GreatDui

• Verified User
  • มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
ต้องโหลดได้เครื่องนะครับ ห่อดีๆ ระวังกระเทือน
carry on ไม่ได้ชัวร์ๆ กลัวเอาไปฉีดหัวกัปตัน 555

ออฟไลน์ mojimaz

• Verified User
  • เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: 4
สินค้าจำพวกสเปย์ถือขึ้นเครื่องไม่ได้ครับ ตัองโหลดใต้เครื่องเอาครับ
ไม่งั้นโดนทิ้งตรงหน้าเครื่องแสกนแน่ครับ..เสียดายถ้าโดนยึด

:iconcry:
รับซื้อ |BUILDERS PARTS HD| MS SPIKE 01 (ขนาด 1/100)