ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านขายโมเดลที่เชียงใหม่  (อ่าน 3731 ครั้ง)

ออฟไลน์ swriyup

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
ร้านขายโมเดลที่เชียงใหม่
« เมื่อ: เมษายน 05, 2016, 07:00:15 PM »
มีใครพอทราบบ้างครับว่าร้านขายโมเดลที่เชียงใหม่ มีตรงไหนบ้างครับ (พวกmilitary รถถัง เครื่องบินหน่ะครับ)

ปกติเห็นแต่ขายโมเดลกั้นพลาสะทั้งหมดที่เจอมา :iconpanic:

ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ Kenshinray

• *
  • GUNDAM
Re: ร้านขายโมเดลที่เชียงใหม่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 05, 2016, 10:32:14 PM »
มีครับ จากตัวเมือง มาทางเส้นหางดง พอถึงแยกสะเมิงให้เลี้ยวซ้าย ร้านจะอยู่ทางซ้ายประมาณ200 เมตรจากแยก
ชื่อร้านผมจำไม่ได้ครับ ตัวร้านจะเป็นตึกแถวสังเกตุดีๆครับ มีขายทั้ง รถถัง เรือ เครื่องบิน ของtamiya ครับ มีพวกสีของทามิยาด้วย กับอุปกรณ์และอะไหล่แอร์บรนิดหน่อย
ปล.ถ้าไม่แน่ใจว่าตรงไหน ib มาถามได้ครับผม

ออฟไลน์ swriyup

• *
Re: ร้านขายโมเดลที่เชียงใหม่
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 06, 2016, 07:43:55 AM »
ขอบคุณมากเลยครับ :iconwish: