ผู้เขียน หัวข้อ: *ปรับราคาลง[ต่อแล้ว]MG-Turn X / HG-Dark matter booster  (อ่าน 913 ครั้ง)

ออฟไลน์ porscheerio

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
*ปรับราคาลง[ต่อแล้ว]MG-Turn X / HG-Dark matter booster
« เมื่อ: เมษายน 29, 2016, 07:52:04 PM »
*ปรับราคาลง
***มี มอก.ทั้งคู่
ทั้งคู่ต่อแล้ว สภาพดีครับ อาจจะมีฝุ่นนิดหน่อยเพราะแทบไม่ได้เล่นเลย
ต่อเสร็จก็ ตั้งโชว์ยาวๆครับ กล่อง Turnx มีย่นแค่ช่วงล่างนิดหน่อยนะครับ
ของครับ และของข้างในก็ไม่เป็นอะไร
-MG-Turn X -1400B.
ของครบ ติดแค่สติกเกอร์ที่เหลือยังไม่ติดครับ มีมอก. ด้วย
(ติดจอง) -HG-Dark matter booster -50B.
ระหว่างแพ็คของ มีจุดหักนิดหน่อยนิดเดียวจริงๆ ลดราคารวมส่ง -100B.
สนใจแอดเฟส/ไลน์/โทร มาได้เลยนะครับ
ปล.ขอภาพเพิ่มเติมได้นะครับ จะถ่ายมาให้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 02, 2016, 05:40:01 PM โดย porscheerio »