ผู้เขียน หัวข้อ: อยากลองตัดเส้นครับ  (อ่าน 2254 ครั้ง)

ออฟไลน์ iturkk

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
อยากลองตัดเส้นครับ
« เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2016, 06:52:17 PM »
ตอนนี้ผมอยากลองหัดตัดเส้นกันดั้มดูครับ แต่อยากเริ่มที่ SD ก่อน
อยากขอคำแนะนำจากเพื่อนๆ ครับ SD ตัวไหม เหมาะสำหรับหัดตัดเส้นครับผม

ขอบคุณคร้าบบบบบ  :iconwish:

ออฟไลน์ teetat

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: 8
  • ผู้ลักลอบนำกันพลาเข้าบ้านมือโปร
Re: อยากลองตัดเส้นครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2016, 08:34:33 PM »
Sd-ex standardครับ ดีเทลประมาณว่า ผมนี่ยกนิ้วให้เลย(เกือบๆrg)และราคาถูกด้วยครับ เวลาตัดเส้นพลาดจะได้ไม่เสียดาย
ใช้ลองตัดเส้นได้ดีครับ