ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่อง meteor unit หน่อยครับ  (อ่าน 2459 ครั้ง)

ออฟไลน์ song22song

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
สอบถามเรื่อง meteor unit หน่อยครับ
« เมื่อ: มิถุนายน 17, 2016, 11:20:26 PM »
พอดีอยากได้โมนี้ครับ แต่ลังเลใจระหว่าง

แบบธรรมดาที่มาพร้อมกับฟรีด้อม กับพรีบรรลัย

อยากสอบถามว่ามีข้อแตกต่างกันตรงไหนบ้างครับ

ออฟไลน์ vardant

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: 1
    • My Blog
Re: สอบถามเรื่อง meteor unit หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2016, 11:28:41 PM »
ไม่ต่างกันครับ ต่างแค่ราคา อันใหม่แค่ย้อมขายแยกทำสีใหม่(ตรงไหนหว่า? :iconfreak:)+ดีเคลเพิ่มให้ดูสวยเข้ากับ RG Freedom หรือ justice
........freedom ที่แถมมาตัวเก่ามันนานละไม่สวย+ลูกเล่นไม่เท่า RG หรือ HG Freedom revive  :icongift: