ผู้เขียน หัวข้อ: ระหว่าง pg zeta กับ pg banshee ...พี่ๆชอบตัวไหนมากกว่าครับ  (อ่าน 2948 ครั้ง)

ออฟไลน์ chempyod

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: 1
ตอนนี้ผมเพิ่งต่อ pg gp01 จบไปเลยอยากจะหามาต่อเพิ่ม เลือกไม่ถูกระหว่าง pg zeta กับ pg banshee ผมขอคำแนะนำจากพี่ๆด้วยครับ ว่าเลือกตัวไหนดี ขอบคุณครับ ^_^

ออฟไลน์ Net2522

• Verified User
  • *
  • Like: 3
Re: ระหว่าง pg zeta กับ pg banshee ...พี่ๆชอบตัวไหนมากกว่าครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2016, 02:38:38 PM »
ส่วนตัว(ย้ำส่วนตัว) ชอบ zeta มากกว่า สวยคลาสิกแปลงร่างได้ โอ้ว!!!!!

ออฟไลน์ BOY

• TG STAFF
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 50
    • ThaiGundam
Re: PG ระหว่าง Zeta กับ Banshee ...ชอบตัวไหนครับ?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2016, 02:40:55 PM »
ผมเลือกBansheeครับ ไม่ไว้ใจหุ่นแปลงร่าง แม้ว่าBansheeจะเปลี่ยนโหมดได้แต่น่าจะดูดีกว่า อีกอย่างเป็นโมรุ่นใหม่กว่า เทคโนโลยีย่อมีดีกว่าครับ

ทั้งนี้ต้องขึ้นอยู่กับอารมณ์ตอนประกอบนะว่าดูภาคไหนอยู่

ออฟไลน์ Net2522

• Verified User
  • *
  • Like: 3
Re: PG ระหว่าง Zeta กับ Banshee ...ชอบตัวไหนครับ?
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2016, 02:47:40 PM »
ผมเลือกBansheeครับ ไม่ไว้ใจหุ่นแปลงร่าง แม้ว่าBansheeจะเปลี่ยนโหมดได้แต่น่าจะดูดีกว่า อีกอย่างเป็นโมรุ่นใหม่กว่า เทคโนโลยีย่อมีดีกว่าครับ

ทั้งนี้ต้องขึ้นอยู่กับอารมณ์ตอนประกอบนะว่าดูภาคไหนอยู่

เนอะ ดูไปต่อไปนี่ได้อารมณ์ มากมาย  :iconnasty:

ออฟไลน์ chempyod

• **
  • Like: 1
Re: ระหว่าง pg zeta กับ pg banshee ...พี่ๆชอบตัวไหนมากกว่าครับ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2016, 03:25:15 PM »
ผมก็ดูunicornแล้ว แต่จะหาอะนิเมะ zeta ได้จากไหนครับ ถ้าเป็นdvd box set จะดีมากเลยครับ ภาพจะได้ชัดๆ พี่ๆพอจะคำแนะนำบ้างมั้ยครับ