ผู้เขียน หัวข้อ: พวกหุ่นเคลียร์ใสพ่นสีแคนดี้จะยังเห็นโครงในไหมครับ  (อ่าน 2729 ครั้ง)

ออฟไลน์ NhEuOi

• Verified User
  • ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 8
อย่างตระกูล Zaku เขียว,แดง ผมคิดว่าถ้าเอามาพ่นแคนดี้น่าจะดูสวยขึ้นเหมือนพลาสติดใสสีเขียว,แดง แต่ไม่แน่ใจว่ามันจะทึกจนมองไม่เห็นโครงในหรือเปล่าน่ะครับ

ออฟไลน์ ryukendo1

• Verified User
  • เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: 6
ถ้าตัวปกติ เคลียใสคือพ่นแล้วเงาครับ ไม่ใช่พ่นแล้ว พลาสติกจะใสจนทะลุครับ

ถ้าตัวพิเศษที่เป็นตัว ใส ชิ้นใส เอาเคลียพ่น  เช่นเคลียแดง ฟ้า จะทำให้ชิ้นใส เป็นใส สีแดง สีฟ้า ตามที่เราพ่น ถ้าไม่หนานะครับ ยิ่งพ่นทับหลายรอบยิ่งทึบ