ผู้เขียน หัวข้อ: [แกะกล่อง ดองต่อ TB] หน่วยรบอัสนีบาต FA-78 Full Armour Gundam [Thunderbolt][Ver.K.A.][MG]  (อ่าน 23746 ครั้ง)

ออฟไลน์ medsms

• Verified User
  • มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 1
  • Hello World !!!
ผมว่ายังพอดูโอเคนะครับ มันยังมีชิ้นเข่าขึ้นมาบังบ้าง ตัวผมคิดว่าคงต่อแบบไม่ใส่ถุงละ (55555) กลัวว่าถ้าพับหรือตัดไม่ดี มันจะดูรุงรังแทน

เหมือนพอไม่มีถุงดำแล้ว ช่องว่างมันมากขึ้น ข้อศอกไม่เท่าไหร่แต่หัวเข่าดูโบ๋ไปเลย

ออฟไลน์ San

• Verified User
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 56
เเพคหลังหนักมากตัวนี้ ยืนเปล่าๆ2ขาต้องถอดเเพคออกเลย ใส่ฐานลอยละดีเเล้ว

เรื่องถุงดำนี่ ของเเถมชัดๆ ใส่ยาก เเละไม่ได้สวยอะไรเลย

เเต่ตัวนี้มันเวอร์คา สวยงามดี

ราคาก็ตามยุคสมัย.. :iconlol:

ออฟไลน์ Maquez

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • Like: 30
ตอนแรกอยากได้มากพอเห็นของจริงแล้วรู้สึกแปลกๆ มาอ่านรีวิวยิ่งรู้สึกมันไม่สวยเท่าตอนโปรโมท เกลียดถุงพลาสติก ผ่านละกัน 55+

ออฟไลน์ chempyod

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: 1
ผมก็ขัดใจนิดๆกับถุงดำเช่นกันนะ กันพลานะไม่ใช่ของรีไซเคิล ทำเป็นยางก็ยังดีนะลุงบัน

ออฟไลน์ sandsorn

• *
  • Like: 0
ขอดูเทียบกับnu ver kaหน่อยได้ไหมครับ ขอบคุณครับ :iconwish:

ออฟไลน์ dangersun

• *
  • Like: 0
จัดไป