ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิวเป็นช่องๆ FIGMA YUGI  (อ่าน 3026 ครั้ง)

ออฟไลน์ puchithaha

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 2
รีวิวเป็นช่องๆ FIGMA YUGI
« เมื่อ: สิงหาคม 02, 2016, 11:14:36 AM »
สวัสดีทุกท่าน
หายไปจากวงการนี้นาน เนื่องจากทำงาน มีภาระ และเวลาน้อยลง
ทำให้ไม่มีเวลาว่างเลย ผมเลยใช้เวลาอันน้อยนิด ถ่ายรูปเล่น วันละไปกี่ ชม.
ทุกๆวัน จนเสร็จเป็นชิ้นเป็นอัน หวังว่างคงถูกใจ

หน้ากล่อง

หลังกล่อง

ดูตัวเต็มๆ

ขยับได้ประมาณนี้ครับ

เปลี่ยนลูกตา และใบหน้าได้ครับ

มาขยับเล่นกันบ้างครับ

ส่วนตัวผมชอบเลย สวยดี กำลัวคิดว่ามันจะออกตัวอะไรตามมามั้ย
อยากได้ คิบะ กะ โจโนะอุจิ จะได้ครบแก๊ง
ลาไปด้วยรูปนี้ครับ

ต่อการตูนสั้น

ไปล่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 02, 2016, 11:16:07 AM โดย puchithaha »

ออฟไลน์ 0EXIA0

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: 5
Re: รีวิวเป็นช่องๆ FIGMA YUGI
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2016, 04:36:01 AM »
ตัวต่อไปจะเป็น การู ครับแล้วมีแผนทำไคบะต่อดูแล้วน่าจะทำไปอีกยาวๆ

ออฟไลน์ teetat

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: 8
  • ผู้ลักลอบนำกันพลาเข้าบ้านมือโปร
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2016, 05:13:28 PM »
นะ นี่มัน แบบออริจินอลเลยรึ  :iconwish: ดอนเด็กๆ ชอบดูมากครับ (ภาคแรกสุดมาตอนป.1พอดี) ว่าแต่ ยังเก็บการ์ดไว้อีกเหรอครับ ของผมหายไปไหนไม่รู้ พวกการ์ดเกมตอนนี้ อย่างแวนการ์ด ดูแล้วมันไม่ค่อยสนุกอ่ะครับ ไม่ค่อยมีความออริจินอลเท่าไหร่เลย

ออฟไลน์ puchithaha

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2016, 10:20:46 PM »
นะ นี่มัน แบบออริจินอลเลยรึ  :iconwish: ดอนเด็กๆ ชอบดูมากครับ (ภาคแรกสุดมาตอนป.1พอดี) ว่าแต่ ยังเก็บการ์ดไว้อีกเหรอครับ ของผมหายไปไหนไม่รู้ พวกการ์ดเกมตอนนี้ อย่างแวนการ์ด ดูแล้วมันไม่ค่อยสนุกอ่ะครับ ไม่ค่อยมีความออริจินอลเท่าไหร่เลย

การ์ดcopyครับ 55