ผู้เขียน หัวข้อ: UW Bruticus เครื่องจักรสงคราม บทที่ 3 : ผู้ไร้ความซื่อตรง Swindle  (อ่าน 3721 ครั้ง)

ออฟไลน์ bluewhale

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
  • Like: 42

สวัสดีครับ

ตัวที่สามแล้วสำหรับสมาชิก Combaticons ที่จะรวมร่างเป็นหุ่นยักษ์ Bruticus วันนี้หยิบเจ้า Swindle มารีวิวกันครับ

Robot Mode

Swindle นั้นใช้โมลด์เดียวกับ Rook และ Hound โดยมีการดัดแปลงไปมากพอสมควร ส่วนตัวผมชอบ Swindle มากที่สุดสำหรับโมลด์นี้ครับ

ภาพโฟกัสใบหน้าพยายามถ่ายอยู่นานมากก็ได้ออกมาชัดแค่นี้

อาวุธมีสองชิ้นมาตรฐาน

จุดขยับก็ได้ตามมาตรฐานของไลน์นี้

กลวงที่ขาอย่างเดียว

Vihicle Mode

หลังคาแอ่นไปหน่อย

ผมชอบรายละเอียดตัวนี้

ติดอาวุธได้หลายแบบ

Arm Mode

ดูหลังคารถมันยื่นๆ น่ะสงสัยไม่เหมาะเป็นแขนเท่าไร

Leg Mode

แปลงเป็นขาได้สองแบบ ส่วนตัวชอบแบบแรก

ติดอาวุธได้

เทียบขนาด

พบกันใหม่คราวหน้าครับ

ออฟไลน์ ALPAPOW

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: 15
    • ALPAPOW BLOG Re;Birth1
ตัวนี้ผมว่าเข้าท่าที่สุดในชุดนี้แล้วล่ะ แต่ดันหลังคาเบี้ยวกลางเลยต้องมาโมอีกนิดหน่อย :iconpale:

ชุดนี้ผมอาจจะไม่ทำรีวิวนะครับ ไม่ก็เลื่อนยาวๆหลังรีวิวอย่างอื่นหมดแล้ว

ออฟไลน์ naroki

• Verified User
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 544
  • Time and space with magic
ตัวนี้ผมว่าเข้าท่าที่สุดในชุดนี้แล้วล่ะ แต่ดันหลังคาเบี้ยวกลางเลยต้องมาโมอีกนิดหน่อย :iconpale:

CW ก็เบี้ยวครับ 
Swindle นี่ไม่เท่าใหร่ แต่ Hound ผมนี่เบี้ยวซะแบบจุดล็อคแทบจะเกี่ยวไม่อยู่

สร้างเพจละนะ
https://www.facebook.com/Narokiastray/

ออฟไลน์ ALPAPOW

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: 15
    • ALPAPOW BLOG Re;Birth1
CW ก็เบี้ยวครับ 
Swindle นี่ไม่เท่าใหร่ แต่ Hound ผมนี่เบี้ยวซะแบบจุดล็อคแทบจะเกี่ยวไม่อยู่
:icondisapp: แปลว่าไม่แก้งานกันเลยสินะ ทั้งฮาสทั้งทาเลย...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 10, 2016, 10:28:47 AM โดย ALPAPOW »

ออฟไลน์ ong90

• Like: 8
  • sweet mother of mercy !!
รอพี่ขายวินเบลดนะ อิอิ
Sail To The New World

ออฟไลน์ bluewhale

• *
  • Like: 42
รอพี่ขายวินเบลดนะ อิอิ

ว่าจะสั่งอาร์ซีเอาดาบอยู่เนี่ยยังไม่มีตังค์