ผู้เขียน หัวข้อ: --- รับซื้อ --- Digimon Reboot Omegamon (Omnimon) และ Digimon Reboot Omnimon (omegamon) special clear color ver. ของใหม่ หรือ ต่อแล้ว // ต่อแล้วขอสภาพดี  (อ่าน 1221 ครั้ง)

ออฟไลน์ panupong05

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: -30
--- รับซื้อ ---
Digimon Reboot Omegamon (Omnimon)
Digimon Reboot Omnimon (omegamon) special clear color ver.

รับทั้งสองแบบ

ของใหม่ หรือ ต่อแล้วก็ได้ใครมีรบกวนด้วยนะครับบบ

ตัวธรรมดา

ตัวใส

ติดต่อทางนี้นะครับ
FB : Fuly RT
line : fulyrt

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 25, 2016, 02:22:59 AM โดย panupong05 »

ออฟไลน์ panupong05

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: -30

ออฟไลน์ pang1253

• Verified User
  • ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: 0
ติดต่อพี่ธนิตเลยครับ(T-mo)นะครับน่าจะเคยเห็นงานแกบ่อยๆ