ผู้เขียน หัวข้อ: BLACK FLAME KING ธันเดอร์โบ๋วๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  (อ่าน 2640 ครั้ง)

ออฟไลน์ bigboy

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: 20
BLACK FLAME KING ธันเดอร์โบ๋วๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
« เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2017, 07:50:59 AM »
พบกันอีกครั้งจ้า เอางานบิ้วสีมันส์ๆมาให้ชมกัน เป็นโปรเจคท์สีเหลือๆ ต่อจากอวาล๊านในคราวที่แล้ว งานนี้ใช้ shine silver ของกันเซ่ เพราะเกล็ดเงินใหญ่และหยาบ ให้อารมณ์ดิบๆได้ดี นอกจากนั้นก็สีปกติเฉดทั่วไป ไม่พิสดาร มีทำเอฟเฟคท์กระสุนนิดหน่อย พอกล้อมแกล้ม สนุกดีครับงานนี้ รู้สึกได้ปลดปล่อยดี  ไปพบกันเลยจ้ากับ BLACK FLAME KING ธันเดอร์โบ๋วๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

สนใจเข้าร่วมกลุ่มไลน์กันพลา แอดไอดีนี้เลยจ้า bigboy123qaz

ออฟไลน์ Off-Songwut

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: 50
  • SongwutOffice
    • songwutoffice.blogspot.com
Re: BLACK FLAME KING ธันเดอร์โบ๋วๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2017, 05:50:54 PM »
สีอย่างแนวเลยครับ เมทัลลิคเงินๆแดงๆเห็นแล้วนึกถึงไอร่อนแมน
ชอบเอฟเฟ็คตอนยิงครับ แจ่มแมววว >0<
 :iconwish: :iconwish: :iconwish: :icongift:
ปล.ถ้ามีภาพเพิ่มหลายๆมุมแหล่มเลยครับ