ผู้เขียน หัวข้อ: SD Neo Zeong Candy Bandai  (อ่าน 2607 ครั้ง)

ออฟไลน์ berserker8

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 17
SD Neo Zeong Candy Bandai
« เมื่อ: กันยายน 18, 2017, 07:06:42 PM »
กลับมากับงานแบบเล็กๆครับ เหมือนจะไม่ยากแต่ยากพอดูครับ มีบังพ่น อุด ขัด ย้ำลายกันพอสมควรเลยครับ
ตัวงานก็ตามแบบฉบับผมครับแคนดี้เหมือนเดิม สีที่ใช้ก็มี
รองพื้น Hi Black-Raditz Studio
สีโครมก็ Hi Chrome-Raditz Studio
สีเคลียแดงของชินัน Crimson Red-Raditz Studio
สีเคลียแดงของเกราะนีโอจิออง Magma Red-Raditz Studio
ส่วนสีตามโครงในก็ใช้สี Hi Chrome-Raditz Studio เป็นหลักๆนะครับเอามาวอชกับสีดำด้านของทามิย่า
ตรงปืนหน้าอกก็ Hi Chrome กับดำด้านทามิย่าแล้วก็แต้มแดงตรงมิสไซล์เอาครับ
เชิญเสพครับ แวะมาติมาชมได้ครับ ขอบคุนครับ

ps:ตัวนี้ผมทำลงเวบประมูล อาจจะมีชื่อผมติดมาด้วย ยังไงก็ขออภัยไว้ล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ zerokillcid

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: 12
Re: SD Neo Zeong Candy Bandai
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 20, 2017, 09:38:24 AM »
 :iconwish: เงาแว๊บๆ งานเนียนสีสวยมากครับ เท่มากๆ :iconnosebleed:
มีเหยื่อรายต่อไปแน่นอนครับ

ออฟไลน์ avichi

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: 94
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 20, 2017, 10:33:10 AM »
แจ่มครับ
สีของแสงส้มๆสวยครับ
อยากลองทำบ้าง...
atinatv

ออฟไลน์ gon pumjorn

• Verified User
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 97
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 20, 2017, 11:10:56 AM »
 :icongift: สีเงางามๆ