ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามแหล่งจำหน่ายแอร์บรัช Iwata HP-C Plus  (อ่าน 3462 ครั้ง)

ออฟไลน์ TONBO1979

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
สอบถามแหล่งจำหน่ายแอร์บรัช Iwata HP-C Plus
« เมื่อ: ธันวาคม 05, 2017, 11:57:41 PM »
ไม่ทราบว่าตอนนี้ยังพอหาแอรบรัชรุ่นนี้ ในราคาไม่เกิน 4xxx ได้อยู่ไหมครับ ถ้ามีรบกวนช่วยชี้เป้าให้หน่อยครับ (หลังไมค์ก็ได้นะครับ)

หรือถ้าไม่มีจริงๆ รบกวนช่วยแนะนำร้านที่เป็นตัวแทนจำหน่ายแบรนด์ iwata ให้หน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ tocodomo

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: 2
Re: สอบถามแหล่งจำหน่ายแอร์บรัช Iwata HP-C Plus
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2017, 01:42:22 AM »
iwata ราคาขี้น 80เปอ เมือเดือนเมษา ปี59 ราคา4xxx คงหาไม่ได้แล้วหละครับ ร้านตัวแทนก็ bbboyairbrush,snp colors,iwamac
ปล.iwmacน่าจะถูกสุดหละ
โมก็อปมีไว้ต่อ โมแท้มีไว้ดอง

ออฟไลน์ TONBO1979

• *
Re: สอบถามแหล่งจำหน่ายแอร์บรัช Iwata HP-C Plus
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2017, 11:50:44 AM »
ขอบคุณครับ  :iconwish:

ออฟไลน์ Bestkung

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2017, 11:23:43 PM »
ผมซื้อจากเฮียโส่ย SNP color เรื่องราคาไม่แน่ใจ แต่เฮียเป็นเจ้าเดียวจากที่เคยไล่ถามมา ที่มีอะไหล่แทบทุกชิ้นของ iwata HP CP ผมนี่พังซื้ออะไหล่เปลี่ยนกับแกมาแทบทุกส่วนแล้ว ขนาดตัวไกด้านในตกหัก ยังมีให้เปลี่ยน