ผู้เขียน หัวข้อ: Gundam Phenex SDCS By Justplay Gunpla.  (อ่าน 4264 ครั้ง)

ออฟไลน์ jakkajeeza

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 9
Gundam Phenex SDCS By Justplay Gunpla.
« เมื่อ: มิถุนายน 10, 2019, 10:25:18 PM »
กับผลงานการทำสีแนวแคนดี้ครั้งแรกของผมครับ
รายการในรูปแบบใหม่ครับคือเที่ยวไปต่อไปครับ
ฝากกด like กด share และกด subscribe กันเยอะๆนะครับ
เพื่อเป็นกำลังใจให้กับผมได้พัฒนาคลิปต่อๆไปนะครับ ขอบคุณครับ

ม้าทองครับ

โล่อลังการมากครับ

เท่สุดๆ

รับชมคลิปเต็มๆได้ทางช่องทาง youtube พิมพ์ justplay gunpla ได้เลยครับ
หรือตามลิ๊งค์นี้ได้เลยครับผม
https://youtu.be/URLLO5toNQw

ออฟไลน์ BOY

• TG STAFF
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 50
    • ThaiGundam
Re: Gundam Phenex SDCS By Justplay Gunpla.
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2019, 10:38:28 AM »
นั่งดูคลิปแล้วก็เพลินดีครับ พาชมสถานที่ มีปล่อยมุกเป็นระยะๆ ต้องเตรียมบท เตรียมตัวมาดี ตั้งใจตัดต่อ

ออฟไลน์ gon pumjorn

• Verified User
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 97
Re: Gundam Phenex SDCS By Justplay Gunpla.
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2019, 04:15:17 AM »
 ทำสีสวยดี
:iconfreak: เเอบเห็นว่าถือกล่องเข้าไปนะครับ  :iconlol: ชอบตรงที่ไปเที่ยวนี่เเหละครับ มุขฮาดีๆ