ผู้เขียน หัวข้อ: RG Hummingbird Wing Zero Custom  (อ่าน 3700 ครั้ง)

ออฟไลน์ Jumrern

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 13
RG Hummingbird Wing Zero Custom
« เมื่อ: เมษายน 21, 2020, 09:19:25 AM »

อีก 1 ผลงานเพ้นท์ ดรายบรัชทั้งตัว ด้วยสีที่แปลกใหม่ เป็นสีแนวดาร์ค เรืองแสง ด้วยตัวหุ่นหลัก RG wing zero ew ขนาด 1/144
เป็นงานที่ใช้ สีอคลิลิค เพ้นท์ดรายบรัชที่มีหลายเลเยอร์ เพื่อให้เกิดแสงเงา และมิติที่ลงตัว

ไม่มีคำอธิบายรูปภาพ

เป็นรูปที่ใช้ แสงแฟล็ต ถ่ายในช่วงเวลากลางคืน

ในภาพอาจจะมี ดอกไม้

ส่วนภาพนี้เป็น แสงจากแบล็คไลท์ (ไม่ค่อยสว่างมากเนื่องจากเป็นแสงจากแอพหน้าจอมือถือ)

ในภาพอาจจะมี กลางคืน

ในภาพอาจจะมี กลางคืน

แนะนำ และ ติ/ชม ได้เต็มที่เลยนะครับ
ขอบคุณทุกคนที่แวะเข้ามารับชมกันครับ   :iconwish: :iconwish: :iconwish:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 02, 2021, 03:22:36 PM โดย Jumrern »

ออฟไลน์ BOY

• TG STAFF
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 50
    • ThaiGundam
Re: RG Hummingbird Wing Zero Custom
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 21, 2020, 11:43:08 AM »
สวยไปอีกแบบดีครับ

ต้องมี Skill การPaint พอควรเลยนะครับเนี่ย